วันพุธที่ 30 สิงหาคม พ.ศ. 2560

ขายของมาเร็วว

วันนี้เราจะมาขายของกันนน!!!!!!!!!!!!


ปากกาแสนสวย!!!!

มีสีเดียว แท่งเดียว เป็นปากกาลูกลื่น เราพึี่งใช้ได้ครั้งเดียว

ราคา 6 บาท (ซื้อจริง 12 บาท)ย้ำว่าถูกมาก

สนใจให้เม้นไว้ด้านล่างได้เลย

นัดรับห้อง 144 โรงเรียนวรนารีเฉลิม จังหวัดสงขลา😍

4 ความคิดเห็น: